Lịch thi đấu Bóng đá

🆑CÁ CƯỢC NHÀ CÁI FI88 UY TÍN🆑 

Hướng dẫn Fi881 : ️🏆 Đăng Ký🏆 Nạp Tiền🏆 Rút tiền

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất được cập nhật liên tục tại kênh Fi88.vip nhanh và chuẩn nhất, giúp người xem có thể sắp xếp thời gian của mình khi muốn xem trực tiếp các đội bóng mà mình mến mộ, soikeotructiep.com luôn tạo mọi điều kiện thuận tiện nhất đến cho quý khán giả Việt, có niềm đam mê mãnh liệt với trái bóng tròn.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang soikeotructiep.com
Hôm nay
Ngày mai
08/07
09/07
10/07
11/07
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá Cúp C1 châu Âu
21:00
Tobol Kostanai
?-?
Ferencvarosi TC
22:59
HJK Helsinki
?-?
Rigas Futbola skola
22:59
Bodo Glimt
?-?
KI Klaksvik
00:30
F91 Dudelange
?-?
KF Tirana
01:00
HSK Zrinjski Mostar
?-?
Sheriff Tiraspol
01:15
Maribor
?-?
Shakhter Soligorsk
01:30
Slovan Bratislava
?-?
Dinamo Batumi
Lịch bóng đá J-League 1
17:00
Kashiwa Reysol
?-?
Nagoya Grampus
17:00
Shonan Bellmare
?-?
Gamba Osaka
17:00
Vissel Kobe
?-?
Shimizu S-Pulse
17:00
Yokohama Marinos
?-?
Hiroshima Sanfrecce
17:00
FC Tokyo
?-?
Consadole Sapporo
17:00
Jubilo Iwata
?-?
Avispa Fukuoka
17:00
Kashima Antlers
?-?
Cerezo Osaka
17:30
Urawa Red Diamonds
?-?
Kyoto Sanga
Lịch bóng đá Hàn Quốc
17:00
Suwon Samsung Bluewings
?-?
Daegu FC
17:00
Incheon United
?-?
Suwon City
17:30
FC Seoul
?-?
Jeonbuk Hyundai Motors
Lịch bóng đá Cúp C3 Châu Âu
22:00
Inter Turku
?-?
KF Drita Gjilan
01:00
Vikingur Gotu
?-?
Europa FC
Lịch bóng đá Trung Quốc
17:30
Zhejiang Greentown
?-?
Dalian Pro
18:30
Changchun Yatai
?-?
Shandong Taishan
Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
14:30
Farul Constanta
?-?
Petrolul Ploiesti
15:00
Gloria Buzau
?-?
FC Unirea 2004 Slobozia
15:00
ETO Gyori FC
?-?
STK Samorin
15:15
SK Prostejov
?-?
SC Znojmo
15:30
Vasas
?-?
KFC Komarno
16:00
Mlada Boleslav
?-?
Pardubice
16:00
Pogon Siedlce
?-?
Znicz Pruszkow
16:00
MTK Hungaria
?-?
III.Keruleti TUE
16:00
Slovan Liberec
?-?
Dukla Prague
16:00
Opava
?-?
GKS Jastrzebie
16:00
Sigma Olomouc
?-?
Vysocina jihlava
16:00
ZalaegerzsegTE
?-?
Slask Wroclaw
16:00
SK Slovan Varnsdorf
?-?
Viktoria Zizkov
16:00
GKS Jastrzebie
?-?
Opava
17:00
Saturn Moscow
?-?
Znamya Truda
17:30
AZ Alkmaar (Youth)
?-?
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
20:00
Bristol City
?-?
Cheltenham Town
21:00
Volgar-Gazprom Astrachan
?-?
Arsenal Tula
21:00
Mechelen
?-?
Go Ahead Eagles
22:00
Tescoma Zlin
?-?
Vyskov
22:00
Szentlorinc SE
?-?
Szekszard UFC
22:00
Lisen
?-?
Banik Ostrava
22:00
FC Steaua Bucuresti
?-?
CS Mioveni
22:00
FC Utrecht
?-?
Racing Genk
22:00
PFK Kuban
?-?
SKA Rostov
22:00
FSV Optik Rathenow
?-?
SV Babelsberg 03
22:00
Spartak Pleven
?-?
FC Dunav Ruse
22:00
FC Sozopol
?-?
Chernomorets Burgas
22:00
Wisla Krakow
?-?
Hapoel Beer Sheva
22:00
Kazincbarcika
?-?
Mezokovesd Zsory
22:00
Sparta Praha
?-?
Rijeka
22:00
ND Gorica
?-?
Slask Wroclaw
22:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
?-?
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
22:30
Greuther Furth
?-?
Ingolstadt
22:30
Carl Zeiss Jena
?-?
Schott Jena
22:30
St.Polten
?-?
Videoton Puskas Akademia
22:30
Schalke 04
?-?
SC Verl
22:59
Stade Nyonnais
?-?
Lausanne Sports
22:59
CS Universitatea Craiova
?-?
Al Duhail
22:59
SC Imst
?-?
Almere City FC
22:59
Metalac Gornji Milanovac
?-?
FK Zvijezda 09
22:59
Eintracht Braunschweig
?-?
Union Berlin
22:59
Oud Heverlee
?-?
Beerschot Wilrijk
22:59
Warta Poznan
?-?
Chojniczanka Chojnice
22:59
Fortuna Sittard
?-?
VfL Bochum
22:59
Paksi SE Honlapja
?-?
Szeged Csanad
22:59
Pforzheim
?-?
Freiberg
22:59
Sokol Dolna Zdana
?-?
Trencin
22:59
Worgl Obi SV
?-?
Sint-Truidense
22:59
Monaco
?-?
Austria Wien
22:59
Budapest Honved
?-?
NK Nafta
23:30
Racing Union Luxemburg
?-?
Saint Gilloise
23:30
TSV 1860 Munchen
?-?
LASK Linz
23:30
BSG Chemie Leipzig
?-?
FC Blau-Weiss Leipzig
23:30
Grazer AK
?-?
Wolfsberger AC
23:30
SVG Bleiburg
?-?
Wolfsberger AC Amateure
23:30
Wiener Viktoria
?-?
Celtic FC
23:30
NK Primorje
?-?
Tabor Sezana
23:30
Wacker Burghausen
?-?
Borussia Dortmund (Youth)
23:30
Saint Gilloise
?-?
Racing Union Luxemburg
00:00
FC Liefering
?-?
SV Grodig
00:00
Vitoria Guimaraes
?-?
Clube Desportivo Trofense
00:00
Sportverein Sonsbeck
?-?
SV Straelen
00:00
RBC Roosendaal
?-?
FC Eindhoven
00:00
AZ Alkmaar
?-?
PAOK Saloniki
00:00
Hannover 96 Am
?-?
SV Ramlingen Ehlershausen
00:00
Fortuna Dusseldorf (Youth)
?-?
TVD Velbert
00:00
Hamburger SV (Youth)
?-?
Eintracht Norderstedt
00:00
Dornbirner SV
?-?
Austria Lustenau
00:00
Wattenscheid 09
?-?
TUS Bovinghausen 04
00:00
Patro Eisden
?-?
Willem II
00:30
Viktoria Griesheim
?-?
SV Niedernhausen
00:30
Bad Vilbel
?-?
FC 1906 Erlensee
00:30
Jeunesse Esch
?-?
Swift Hesperange
00:30
RKSV Nuenen
?-?
Helmond Sport
00:30
SV Donaustauf
?-?
Te Cu Kukuh Atta Seip
00:30
Katwijk
?-?
PEC Zwolle
01:00
Real Noroeste
?-?
Nova Venecia FC
01:00
Bath City
?-?
Colchester United
01:00
Union Santa Fe U20
?-?
Ypiranga PE (Youth)
01:30
Kendal Town
?-?
Carlisle United
01:30
Brora Rangers
?-?
Ross County
01:30
Kidsgrove Athletic
?-?
Crewe Alexandra
01:45
Elgin City
?-?
Glasgow Rangers Reserve
01:45
Brechin City
?-?
Aberdeen
Lịch bóng đá Bolivia
02:00
Always Ready
?-?
Nacional Potosi
05:15
Aurora
?-?
Club Guabira
07:30
Blooming
?-?
Real Santa Cruz
Lịch bóng đá Na Uy
00:00
Molde
?-?
Jerv
Lịch bóng đá Hạng 2 Nhật Bản
16:00
Grulla Morioka
?-?
FC Ryukyu
17:00
Vegalta Sendai
?-?
Ventforet Kofu
17:00
V-Varen Nagasaki
?-?
Montedio Yamagata
17:00
Yokohama FC
?-?
Blaublitz Akita
17:00
Albirex Niigata
?-?
JEF United Ichihara Chiba
17:00
Zweigen Kanazawa FC
?-?
Thespa Kusatsu
17:00
Roasso Kumamoto
?-?
Tokushima Vortis
17:00
Machida Zelvia
?-?
Mito Hollyhock
17:00
Fagiano Okayama
?-?
Omiya Ardija
17:00
Renofa Yamaguchi
?-?
Oita Trinita
17:00
Tochigi SC
?-?
Tokyo Verdy
Lịch bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc
17:00
Jeonnam Dragons
?-?
Gyeongnam FC
17:30
FC Anyang
?-?
Chungnam Asan
17:30
Busan I Park
?-?
Gimpo FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Mexico
05:00
CD Alacranes de Durango
?-?
Atletico La Paz
07:05
Mineros de Zacatecas
?-?
Club Chivas Tapatio
09:05
Correcaminos UAT
?-?
CF Atlante
Lịch bóng đá Cúp Libertadores Nam
05:15
Colon de Santa Fe
?-?
Talleres Cordoba
05:15
Palmeiras
?-?
Cerro Porteno
07:30
Flamengo
?-?
Deportes Tolima
07:30
River Plate
?-?
Velez Sarsfield
Lịch bóng đá Hạng 2 Gambia
22:59
Red Hawks FC
?-?
Greater Tomorrow FC
Lịch bóng đá Queensland Australia Nữ
16:30
Virginia United SC (w)
?-?
Weston Pud(w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Mỹ Nữ
06:30
Connecticut Rush (w)
?-?
New England Mutiny (w)
06:30
Brooklyn City (W)
?-?
New Jersey Alliance FC (W)
Lịch bóng đá Myanmar
15:30
Shan United
?-?
Chinland
Lịch bóng đá Hạng nhất Mỹ
06:00
Pittsburgh Riverhounds
?-?
Indy Eleven
06:30
Atlanta United FC II
?-?
Birmingham Legion
06:30
Detroit City
?-?
Hartford Athletic
08:00
New Mexico United
?-?
Rio Grande Valley
Lịch bóng đá Hạng nhất nữ Iceland
02:15
Grindavik (w)
?-?
Tindastoll Neisti (w)
Lịch bóng đá Ai Cập Scores Cup
22:59
Talaea EI-Gaish
?-?
Mozart Suez
02:00
Pyramids FC
?-?
Ceramica Cleopatra FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Catarinense Brazil
06:00
Criciuma
?-?
Nacao
Lịch bóng đá hạng Hai Ecuador
03:30
Chacaritas SC
?-?
Sociedad Deportivo Quito
Lịch bóng đá U21 Nam Thụy Điển
22:59
Jonkopings Sodra U21
?-?
Varbergs BoIS U21
Lịch bóng đá Ngoại hạng Shillong Ấn Độ
17:30
Ryntih SC
?-?
Shillong Lajong FC
Lịch bóng đá Chile
02:00
Provincial Ovalle
?-?
CD Municipal Mejillones
Lịch bóng đá Copa Sudamericana
05:15
Ceara
?-?
The Strongest
07:30
Santos
?-?
Deportivo Tachira
07:30
FBC Melgar
?-?
Deportivo Cali
Lịch bóng đá Kenya Super League
19:00
Muranga Seal
?-?
Kisumu All Stars
19:00
Gusii FC
?-?
MCF FC
19:00
Coastal Heroes
?-?
APS Bomet
Lịch bóng đá Giải hạng Hai Litva
16:00
Utenis Utena
?-?
FM Fortuna
Lịch bóng đá USA National Premier Soccer League
06:00
Joy St Louis Park
?-?
Sioux Falls Thunder FC
07:00
Tulsa Athletics
?-?
OKC 1889 FC
Lịch bóng đá Malaysia FA Cup
20:00
Terengganu
?-?
Kedah
Lịch bóng đá Trẻ Paulista Brazil
01:00
Noroeste (Youth)
?-?
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Gremio Osasco Audax Youth
?-?
Ituano (Youth)
01:00
XV de Jau (Youth)
?-?
Mirassol FC Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
?-?
Ponte Preta (Youth)
01:00
Penapolense (Youth)
?-?
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Agua Santa SP Youth
?-?
Capivariano FC SP Youth
01:00
Sao Bento SP (Youth)
?-?
Palmeiras (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
?-?
Sao Paulo (Youth)
01:00
Portuguesa (Youth)
?-?
Aracatuba SP Youth
01:00
Sao Jose AP (Youth)
?-?
Santos (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
?-?
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Sao Caetano (Youth)
?-?
Ibrachina Youth
01:00
Botafogo-SP (Youth)
?-?
SKA Brasil Youth
Lịch bóng đá Cúp các quốc gia châu Phi
00:00
Zambia nữ
?-?
Tunisia (w)
03:00
Togo(w)
?-?
Cameroon (w)
Lịch bóng đá Hạng Năm Iceland
03:00
IBU Uppsveitir
?-?
Lettir Reykjavik
03:00
KM Reykjavik
?-?
Arborg
03:00
KF Hafnir
?-?
Alftanes
03:00
Alafoss
?-?
KFR Hvolsvollur
03:00
FC Arbaer
?-?
Skallagrimur
Lịch bóng đá USA USL League Two
02:00
Florida U23
?-?
Miami AC
03:00
Blackstones
?-?
Vermont Green
04:00
North Carolina FC U23
?-?
West Virginia Alliance FC
05:00
FC Motown
?-?
Westchester Flames
05:00
FC Miami City
?-?
Caledonia SC
06:00
Boston Bolts
?-?
Seacoast Utd Phantoms
06:00
Cedar star
?-?
Hudson Valley Hammers
06:00
Charlotte Independ B
?-?
Charlotte Eagles
06:00
AFC Cleveland
?-?
South Bend Lions
06:00
Fort Wayne FC
?-?
Toledo Villa FC
06:00
FC Lehigh Valley United
?-?
West Chester United
06:00
Lionsbridge FC
?-?
Christos FC
06:00
Philadelphia Lone Star
?-?
Ocean City Noreasters
06:00
Lansing City
?-?
Midwest United
06:00
Tri Cities FC
?-?
Southern Soccer Academy Kings
06:30
Asheville City
?-?
SC United Bantams
06:30
Blackwatch Rush
?-?
AC Connecticut
06:30
Manhattan SC
?-?
Long Island Rough Riders
06:30
Northern Virginia FC
?-?
Virginia Beach City
07:00
Minneapolis City SC
?-?
Thunder Bay cold
07:00
Chicago City SC
?-?
Chicago Fire Premier
07:00
Springfield ASC
?-?
Chicago Dutch Lions
07:00
Colorado ISA
?-?
New Mexico U23
09:30
Davis Legacy SC
?-?
Ventura County Fusion
Lịch bóng đá Hạng 2 Lithuania
16:00
Marijampole City
?-?
NFA Kaunas
19:00
DFK Dainava Alytus
?-?
Siauliai B
19:00
DFK Dainava Alytus
?-?
Siauliai B
20:00
FK Riteriai B
?-?
Babrungas
20:00
FK Riteriai B
?-?
Babrungas
22:59
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
?-?
FK Zalgiris Vilnius B
22:59
Nevezis Kedainiai
?-?
Garr and Ava
22:59
Atomsfera Mazeikiai
?-?
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Banga Gargzdai B
?-?
FK Minija
22:59
Atomsfera Mazeikiai
?-?
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Banga Gargzdai B
?-?
FK Minija
22:59
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
?-?
FK Zalgiris Vilnius B
22:59
FK Panevezys B
?-?
Ekranas Panevezys
22:59
Nevezis Kedainiai
?-?
Garr and Ava
22:59
Kazlu Ruda FK Silas
?-?
Atletas Kaunas
Lịch bóng đá Jordan
00:30
Maan
?-?
Sahab SC
Lịch bóng đá USL W-League Women
01:00
FC Miami City (W)
?-?
Caledonia SC (W)
04:00
Northern Virginia FC (W)
?-?
McLean Soccer (W)
06:00
Connecticut (w)
?-?
Morris Elite SC (W)
Lịch bóng đá Cúp nghiệp dư Uruguay
23:30
Mar de Fondo
?-?
Sportivo Huracan FC
01:00
Deportivo Colonia
?-?
Santa Emilia
Lịch bóng đá Cúp Australia NSWC
16:00
Bonnyrigg White Eagles
?-?
Sydney United
Lịch bóng đá Hạng 2 Phần Lan
22:30
Ekenas IF Fotboll
?-?
Gnistan Helsinki
22:30
MP MIKELI
?-?
PIF Parainen
22:30
PK-35 Vantaa
?-?
SJK Akatemia
22:30
Jaro
?-?
PEPO Lappeenranta
22:30
KPV
?-?
JaPS
Lịch bóng đá U19 Iceland
01:00
FH Hafnarfjordur U19
?-?
Vikingur U19
01:00
HK YmirU19
?-?
Fjolnir U19
03:00
Fylkir/Ellidi U19
?-?
Breidablik UBK U19
Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil
07:30
Gremio Novorizontin
?-?
Brusque FC
Lịch bóng đá Hạng 4 Phần Lan
22:30
PonPa
?-?
Tervarit-j
22:59
Kiisto Vaasa
?-?
SIF
Lịch bóng đá Cúp U19 Malaysia
15:15
Kuching FA U19
?-?
Sabah FA U19
15:45
Melaka United U19
?-?
UiTM FC U19
15:45
Petaling Jaya City U19
?-?
Sarawak U19
15:45
Johor Darul Takzim U19
?-?
Selangor FA U19
15:45
PDRM U19
?-?
Pahang U19
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Argentina
03:00
Argentinos juniors
?-?
Defensa Y Justicia
Lịch bóng đá U20 Mineiro Brazil
19:00
Minas Boca/MG Youth
?-?
America MG (Youth)
20:30
EC Futgol U20
?-?
Cruzeiro (Youth)
Lịch bóng đá Nữ Châu Âu
20:00
Spain (w) U19
?-?
Sweden (w) U19
22:30
Norway (w) U19
?-?
France (w) U19
02:00
Anh (nữ)
?-?
Austria (w)
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Paraguay
23:45
8 de Setiembre
?-?
General Caballero
01:45
24 de Septiembre
?-?
Atletico Colegiales
Lịch bóng đá Hạng 2 Kazakhstan
15:00
Tobol Kostanay Reserves
?-?
Altay Reserves
17:00
Okzhetpes Kokshetau Reserves
?-?
Zhetysu Taldykorgan Reserves
17:00
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II
?-?
Shakhtar Karaganda Reserves
17:00
SD Family
?-?
FK Taraz Reserves
17:00
FK Aksu Reserves
?-?
Jas Sunkar
Lịch bóng đá D4 Brazil
02:00
Sao Paulo Crystal FC
?-?
Icasa CE
Lịch bóng đá U19 Đông Nam Á
15:00
Philippines U19
?-?
Myanmar U19
17:00
Brunei Darussalam U19
?-?
Vietnam U19
20:00
Indonesia U19
?-?
U19 Thái Lan
Lịch bóng đá Finland
22:30
Lahden Reipas
?-?
PeKa
Lịch bóng đá Trẻ Brazil
05:00
Fluminense RJ (Youth)
?-?
RB Bragantino Youth
Lịch bóng đá WBCUP
16:00
Lithuania (w) U17
?-?
Estonia (w) U17
19:00
Lithuania (w) U19
?-?
Estonia (w) U19
Lịch bóng đá Khu vực Colombia
00:00
Ferrovalvulas FC
?-?
Sol de Oriente
Lịch bóng đá Giải hạng Ba Argentina
02:00
Huracan Las Heras
?-?
Sol de Mayo
Lịch bóng đá U23 Queensland Úc
15:30
Eastern Suburbs U23(AUS)
?-?
Moreton Bay United U23
Lịch bóng đá Cúp nữ Châu Á
18:00
Philippines (w)
?-?
Singapore (w)
18:00
Thái Lan (nữ)
?-?
Australia nữ
18:00
Indonesia (w)
?-?
Malaysia (w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Maldives
18:00
Club Green Streets
?-?
Super United Sports
Lịch bóng đá Hạng Nhất GFA
23:30
Banjul Hawks FC
?-?
Fortune FC
Lịch bóng đá U20 Brazil
20:00
CR Flamengo (RJ) (Youth)
?-?
Bangu U20
20:00
Vasco (Youth)
?-?
Botafogo RJ U20
20:00
Vasco da Gama (Youth)
?-?
Botafogo RJ (Youth)
00:45
Volta Redonda U20
?-?
Nova Iguacu Youth
00:45
Volta Redonda Youth
?-?
Nova Iguacu Youth
01:00
Santa Fe U20
?-?
Ypiranga PE (Youth)
01:30
Apucarana SC U20
?-?
CA Cambe U20
01:30
Londrina EC (Youth)
?-?
Portuguesa Londrinense U20
Lịch bóng đá Cúp liên đoàn châu Phi
19:00
Mauritius
?-?
Eswatini
22:00
Lesotho
?-?
Malawi
Lịch bóng đá Australia Queensland Premier League 2
16:50
Magic United TFA
?-?
Samford Ranges
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Carioca Serie A2
00:45
Americano RJ
?-?
Volta Redonda
Lịch bóng đá Nữ Cameroon
21:00
Eding Sport (w)
?-?
Louves Minproff (w)
Lịch bóng đá SPC Brazil
05:00
Oeste
?-?
Sao Caetano
Lịch bóng đá Costa Rica
09:00
Alajuelense
?-?
Cartagines Deportiva SA
Lịch bóng đá hạng 2 Trung Quốc
14:30
ShangYu Pterosaur FC
?-?
Dantong Tengyue
14:30
Qinao FC
?-?
Dongguan Guanlian
14:30
Haimen Codion
?-?
Hunan Billows
14:30
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
?-?
Jiangxi Dark Horse
18:30
Hubei Istar
?-?
Yanbian Longding
Lịch bóng đá Trẻ Argentina
20:00
Deportivo Camioneros Reserves
?-?
Temperley Reserves
21:00
Quilmes Reserves
?-?
Almirante Brown Reserves
21:00
Sacachispas Reserves
?-?
Defensores de Belgrano Reserves
01:00
CA Brown de Adrogue Reserves
?-?
Villa Dalmine Reserves
01:00
CA Estudiantes Caseros Reserves
?-?
Chacarita Juniors Reserves

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang soikeotructiep.com

Fi88.vip là một trong web chuyên cập nhật các thông tin về lịch thi đấu bóng đá, bảng xếp hạng bóng đá, tỷ lệ kèo, cách soi kèo cũng như đưa ra nhận định bóng đá vô cùng chính xác.Và lịch thi đấu bóng đá hôm nay cũng là chuyên mục chính mà Fi88.vip đưa đến người xem vô cùng nhanh chóng.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang soikeotructiep.com

Cập nhật lịch thi đấu những giải đấu bóng đá nào?

Đến với Fi88.vip bạn sẽ được đội ngũ nhân viên của Fi88.vip phục vụ một cách nồng nhiệt bởi họ đều là người có kinh nghiệm trong lĩnh vực bóng đá, yêu quý trái bóng tròn và am hiểu rất rõ về thông tin của các đội bóng cũng như các giải đấu. Chính vì vậy mà lịch thi đấu của mọi giải đấu bóng đá hấp dẫn đều được Fi88.vip cập nhật đầy đủ và chi tiết nhất đến người xem. 

Ngoại hạng Anh (English Premier League)

Giải ngoại hạng anh là một trong những giải bóng đá nổi tiếng nhất thế giới có số lượng nhiều người quan tâm đông đảo. Được biết đến với một cái tên gọi khác là Premier League, tập hợp những trận đấu vô cùng hấp dẫn của các đội bóng tại Anh. Và không những lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Fi88.vip còn cập nhật nhiều thông tin bổ ích đến cho người xem. Trong đó có các thông tin như danh sách đội chơi, lịch sử đối đầu, giai đoạn phát triển của giải đấu.

Xem thêm về Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh (English Premier League) tại đây.

La Liga (Tây Ban Nha)

Một giải bóng đá nổi tiếng trên thị trường bóng đá thế giới, đây cũng là niềm tự hào của quốc gia Tây Ban Nha. Có thể nói ngoài Ngoại hạng Anh thì La Liga là giải đấu sở hữu số lượng Fan khủng nhất hiện nay. Nên để đáp ứng sự mong đợi của người xem trong mùa giải La liga, soikeotructiep.com luôn cố gắng cập nhật lịch thi đấu La Liga cũng như link xem trực tiếp đầy đủ nhất.

Xem thêm về Lịch thi đấu La Liga (Tây Ban Nha) tại đây.

Bundesliga (Đức)

Đức từ lâu đã là quốc gia có truyền thống nổi bật về bóng đá và với xu thế ngày càng phát triển, thì bóng đá Đức cũng đang giành được nhiều sự chú ý từ người hâm mộ trên toàn cầu. Vì vậy nếu bạn cũng yêu mến Bundesliga thì đừng quên truy cập soikeotructiep.com để tham khảo lịch đấu bóng đá Đức được cập nhật một cách  chi tiết nhất cho bạn.

Xem thêm về Lịch thi đấu Bundesliga (Đức) tại đây.

Ligue 1 (Pháp)

Không kém cạnh các giải Laliga, Ngoại hạng Anh hay Bundesliga, Ligue 1 cũng là một giải đấu được tập hợp những đội bóng tầm cỡ Châu Âu. Nên soikeotructiep.com luôn cẩn thận thu thập thông tin về Ligue 1 đến cho người hâm mộ nhanh nhất trong ngày.

Xem thêm về Lịch thi đấu Ligue 1 (Pháp) tại đây.

Serie A (Ý)

Serie A còn gọi là Serie A TIM do được tài trợ bởi TIM, là một giải đấu chuyên nghiệp cao nhất, cấp câu lạc bộ trong hệ thống các giải đấu bóng đá Ý. Nên Serie A cũng là một trong những đấu khá được chú ý trong nhiều năm qua. Nên cũng như những giải đấu tầm cỡ khác soikeotructiep.com cũng sẽ cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất về Serie A đến cho người xem.

Xem thêm về Lịch thi đấu Serie A (Ý) tại đây.

Champions League (C1)

UEFA Champions League là một giải bóng đá cấp câu lạc bộ hàng năm, được tổ chức bởi Liên đoàn bóng đá châu Âu, dành cho các câu lạc bộ có thứ hạng cao tại các giải vô địch quốc gia châu Âu. Nơi hội tụ của những tinh anh trong làng bóng đá thế giới. Nếu bạn yêu thích giải bóng đá này thì hãy ghé ngay soikeotructiep.com để có thể nắm được những thông tin cơ bản về các đội trong giải đấu cũng như Lịch thi đấu C1 chi tiết nhất nhé.

Xem thêm về Lịch thi đấu Champions League (C1) tại đây.

Europa League (C2)

Mỗi năm khi đến thời điểm mùa giải Europa League thì người hâm mộ bóng đá toàn cầu đều như hòa mình vào bầu không khí sôi động của bóng đá, nên những thông tin nóng hổi về giải đấu Europa League như Lịch thi đấu Cup C2, nhận định kèo, cách soi kèo hiệu quả, đều được cập nhật một cách đầy đủ nhất trên website của soikeotructiep.com.

Xem thêm về Lịch thi đấu Europa League (C2) tại đây.

V-League (Việt Nam)

Ngoài những giải bóng đá hấp dẫn trên thế giới thì trong vài năm trở lại đây bóng đá nước nhà, cũng đang có nhiều sự tiến bộ lớn nhờ vào chiến lược tài tình của HLV Park Hang Seo, vì vậy soikeotructiep.com cũng không bỏ sót việc cập nhật Lịch thi đấu bóng đá V-League đến cho người xem.

Xem thêm về Lịch thi đấu V-League (Việt Nam) tại đây.

Kết luận

Fi88.vip là một trong những địa chỉ trang web cập nhật tất tần tật cho các bạn những thông tin lịch thi đấu bóng đá, nhanh và chuẩn nhất hiện nay. Tin tưởng soikeotructiep.com là lựa chọn đúng đắn nhất dành cho bạn. 

Tiện Ích

Có Thể Bạn Quan Tâm

Menu