Lịch bóng đá C1 2022

🆑CÁ CƯỢC NHÀ CÁI FI88 UY TÍN🆑 

Hướng dẫn Fi881 : ️🏆 Đăng Ký🏆 Nạp Tiền🏆 Rút tiền

Lịch thi đấu cúp C1 Châu Âu hay còn được gọi là lịch thi đấu UCL (UEFA Champions League). Đây là một giải đầu được tổ chức hàng năm bởi Liên đoàn bóng đá châu Âu dành riêng cho những câu lạc bộ đứng thứ hạng cao tại các giải vô địch quốc gia Châu Âu.

Cúp C1 được xem là một trong những giải đấu bóng đá hấp dẫn và danh giá nhất trên thế giới. Là giải đấu bao gồm những câu lạc bộ danh giá nhất của bóng đá Châu Âu, bao gồm những nhà vô địch của các giải vô địch quốc gia.

Hiện tại chúng ta đã có những cái tên giành vé vào đến tứ kết bao gồm Real Madrid, PSG, Man City, Porto, Liverpool, Dortmund. Và dưới đây đã có lịch thi đấu Cúp C1 Champions League 2022 mới nhất hiện tại.

Lịch trình thi đấu Champions League 2020/2021

Chúng tôi sẽ tiếp tục cập nhật cho các bạn về lịch thi đấu sắp tới nhé!

Hôm nay
Ngày mai
08/07
09/07
10/07
11/07
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu C1 hôm nay, Lịch bóng đá Cúp C1 châu Âu 2022' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Thời gian
FT
Vòng
06/07 21:00
Tobol Kostanai
?-?}
Ferencvarosi TC
Round 1
06/07 22:59
Bodo Glimt
?-?}
KI Klaksvik
Round 1
06/07 22:59
HJK Helsinki
?-?}
Rigas Futbola skola
Round 1
07/07 00:30
F91 Dudelange
?-?}
KF Tirana
Round 1
07/07 01:00
HSK Zrinjski Mostar
?-?}
Sheriff Tiraspol
Round 1
07/07 01:15
Maribor
?-?}
Shakhter Soligorsk
Round 1
07/07 01:30
Slovan Bratislava
?-?}
Dinamo Batumi
Round 1
12/07 22:30
Rigas Futbola skola
?-?}
HJK Helsinki
Round 1
12/07 22:59
FK Zalgiris Vilnius
?-?}
KF Ballkani
Round 1
12/07 22:59
Lincoln Red Imps FC
?-?}
FK Shkupi
Round 1
12/07 22:59
Qarabag
?-?}
Lech Poznan
Round 1
13/07 00:00
Sheriff Tiraspol
?-?}
HSK Zrinjski Mostar
Round 1
13/07 01:00
KI Klaksvik
?-?}
Bodo Glimt
Round 1
13/07 01:00
KF Tirana
?-?}
F91 Dudelange
Round 1
13/07 01:00
Hibernians FC
?-?}
Shamrock Rovers
Round 1
13/07 02:00
FK Sutjeska Niksic
?-?}
Ludogorets Razgrad
Round 1
13/07 02:30
Vikingur Reykjavik
?-?}
Malmo FF
Round 1
14/07 00:00
Shakhter Soligorsk
?-?}
Maribor
Round 1
14/07 00:00
Dinamo Batumi
?-?}
Slovan Bratislava
Round 1
14/07 01:00
Ferencvarosi TC
?-?}
Tobol Kostanai
Round 1
14/07 01:30
CFR Cluj
?-?}
FC Pyunik
Round 1
14/07 01:45
Linfield FC
?-?}
The New Saints
Round 1
19/07 22:59
Midtjylland
?-?}
AEK Larnaca
Round 2
19/07 22:59
Dynamo Kyiv
?-?}
Fenerbahce
Round 2
19/07 22:59
Maccabi Haifa
?-?}
Olympiakos Piraeus
Round 2
26/07 22:59
Olympiakos Piraeus
?-?}
Maccabi Haifa
Round 2
26/07 22:59
AEK Larnaca
?-?}
Midtjylland
Round 2
26/07 22:59
Fenerbahce
?-?}
Dynamo Kyiv
Round 2

Tiện Ích

Có Thể Bạn Quan Tâm

Menu